
Linda Mazingira. Lima Kitaalamu. Jifunze kwa Vitendo. 

Jiunge nasi katika Agritour - Bata Shambani, tukio la kipekee la siku mbili 

linalolenga kukuza kilimo rafiki kwa mazingira na ustawi wa jamii. Tukio hili 

linaleta pamoja wakulima, wataalamu wa kilimo, vijana, na watetezi wa 

mazingira kwa ajili ya kujifunza, kushirikiana, na kufurahia. 

Kauli mbiu:​

"Linda Mazingira. Lima Kitaalamu. Jifunze kwa Vitendo." 

Activities (Shughuli Zitakazofanyika): 

✅ Warsha na Mafunzo 

❖​Mbinu za kilimo hai na kilimo mseto 

❖​Utunzaji wa udongo na matumizi bora ya maji 

❖​Umwagiliaji unaookoa maji na teknolojia rahisi za kilimo 

✅ Matembezi ya Mashamba (Field Tours) 

❖​Kutembelea mashamba ya mfano 

❖​Kujifunza kwa vitendo kuhusu utunzaji wa mazingira kupitia kilimo 

✅ Burudani & Camping 

❖​Muziki, michezo ya asili, jioni ya hadithi na moto wa kambi 

❖​Usiku wa kusherehekea kilimo na utamaduni 

✅ Usafiri na Malazi 

❖​Usafiri wa kwenda na kurudi 

❖​Kambi salama na mazingira rafiki kwa washiriki wote 

✅ Chakula & Vyakula vya Asili 

❖​ Menyu ya vyakula vya kiasili 
❖​ Vyakula vinavyopatikana mashambani 



✅ Zawadi na Mashindano 

❖​ Mashindano ya ujuzi wa kilimo 
❖​ Tuzo kwa washiriki wanaoonyesha ubunifu na maarifa 


	Linda Mazingira. Lima Kitaalamu. Jifunze kwa Vitendo. 
	Activities (Shughuli Zitakazofanyika): 
	✅ Warsha na Mafunzo 
	✅ Matembezi ya Mashamba (Field Tours) 
	✅ Burudani & Camping 
	✅ Usafiri na Malazi 
	✅ Chakula & Vyakula vya Asili 
	✅ Zawadi na Mashindano 


